Babban Shafi » content Management » Ma'aji Na Dijital Yana Ba da damar Kirkirar Post Bayan Yaɗuwar Cutar

Ma'aji Na Dijital Yana Ba da damar Kirkirar Post Bayan Yaɗuwar Cutar


AlertMe

Tom Coughlin, Kamfanin Coughlin

Cutar annobar Covid-19 ta kori ƙungiyoyin samar da post da yawa zuwa aiki mai nisa. Wannan ya haifar da canje-canje a hanyar da ake adana abun cikin kafofin watsa labarai. Importantaya daga cikin mahimmin abu shine dogaro mafi girma akan ajiyar girgije, ko daga cibiyar bayanan sirri ko ta hanyar masu samar da ajiya na girgije. A cikin wannan labarin za mu kalli tsinkayenmu don ci gaban haɓakar bayan-gaba sannan kuma miƙawa da fahimta daga 2020 IBC, 2020 Nab nuna New York da bayani daban-daban na kamfani waɗanda zasu taimaka wa wuraren samar da kayan aiki don ci gaba da aiki, sarrafa farashinsu da haɓaka ƙimar su.

Adadin da ke ƙasa yana tsara buƙatun shekara-shekara a cikin damar ajiya don samarwa, gami da NLE, fashewa kai tsaye haɗe da hanyar haɗin yanar gizo da ke haɗakar damar samarwa bayan samarwa[1]. Mun haɗa da keɓaɓɓiyar fashewar nesa (girgije) ajiya don gudanawar aiki tare. Lura cewa saboda annobar cutar Covid-19 kuma mutane da yawa suna aiki a gida ta hanyar mafi yawan 2020 kuma wataƙila wani ɓangare na 2021 zamu ƙaddamar da mahimmin ci gaba a cikin amfani da ajiyar girgije don samarwa bayan farawa daga 2020 idan aka kwatanta da 2019 (daga 8% zuwa 20% bi da bi) kuma yana ci gaba da ƙaruwa ta hanyar 2025.

Tare da ci gaba a cikin girgije bayan girke girgije zamu fara duba abubuwan ci gaban da suka haɗa da ajiyar girgije a cikin kafofin watsa labarai da ayyukan ayyukan nishaɗi daga wasu dillalai. 

Ma'ajin Girgije don Nesa Post Post

m'Nexis 2020 ajiyar ajiya yana ba da gudummawar aiki tare daga ko'ina cikin kafofin watsa labarai masu wadata. Hakanan yana samar da ƙarin kashi 40% na raba madaidaiciya a cikin sawun ƙafa ɗaya ta amfani da ƙarfin HDDs, yana haɓaka mirroring abun ciki don kawar da ɓataccen lokaci da asarar bayanai da sassaucin tiering ajiya wanda ya haɗu da fannoni da albarkatun girgije. Hakanan yana ba da tallafi mafi girma don kayan aikin ɓangare na uku.

Sha'awar amfani da gajimare a cikin ayyukan samarwa bayan ƙaruwa yana ƙaruwa.  m sunyi binciken kwastomominsu a shekarar 2020 kafin cutar ta Covid-19 ta bulla kuma suka gano cewa kashi 20% na kwastomomi basa shirin amfani da ajiyar girgije, yayin da kashi 40% suka ce zasu yi amfani da kasa da 100TB, 30% sun ce zasu yi amfani da shi 0.5-1PB kuma 10% sun ce za su yi amfani da fiye da 1PB na ajiyar girgije. Adadin da ke ƙasa ya nuna mJerin kayayyakin adanawa ciki har da m Nexis / Cloudspaces don haɗawa da-kan-gida zuwa ajiyar girgije.

m Har ila yau, ya ce ya yi taushi ƙaddamar da gudu m Mawallafin Mai jarida a kan na’urar kama-da-wane kuma ta amfani da kwantena na Kubernetes a cikin yanayin gyarawa, ana samun dama ta amfani da Teredici, tare da ajiyar girgije na Nexis wanda ke ba da gyara kan buƙata kamar yadda aka nuna a ƙasa.

Scale Logic yana nuna can Portal Access Portal, kayan aikin 1U Linux wanda ke ba da damar isa ga nesa ajiyar waje don wakili da babban aiki mai gudana, kamar yadda aka nuna a ƙasa. Lura cewa ana iya amfani da HDD ko SSD abokin ciniki na nesa azaman ɓoye gida don haɓaka aiki.

Tsarin aikin haɗa kai yana faruwa a bayan fage ba tare da edita ya yi komai ba kuma aikin da aka adana daga nesa yana aiki tare zuwa ajiyayyun wuraren ta atomatik don wasu su ga canje-canje.

Editshare An bayar da shi Nab nuna samfurin kyautar shekara a taron 2020 NAB NY. Kamfanin ya fitar da wani sabon tsari na tsarin fayil dinsa na EFS 2020 a watan Yulin 2020. A cewar kamfanin, “Tsarin fayil din wanda aka inganta shi da kafafen yada labarai ya kunshi ci gaban tsaro a kowane yanki da kuma ingantaccen aikin a duk fadin hukumar. Baya ga kayan aikin sarrafa kayan ajiya masu karfi da aka gina a cikin EFS, sabon RESTful API ya bude kofa ga abokan ciniki da abokan fasahar kere kere don sarrafa kai tsaye ayyukan gudanarwar ajiya a cikin wani amintaccen yanayi. Yana da cikakkiyar jituwa tare da sabon yanayin FLOW, EFS yana bawa ƙungiyoyin kafofin watsa labaru damar ƙirƙirar gudanawar aiki tare, tare da kare ma'aikatan kere kere daga mahimmancin fasaha yayin samar da ƙungiyoyin fasaha tare da cikakken tsarin kayan aikin kula da kafofin watsa labarai.

Sabon sigar EFS yana tallafawa ayyukan gizagizai gami da AWS, Tencent Cloud da sauransu. Manajan IT da masu gudanarwa suna da kyakkyawan ikon sarrafawa a kan abun ciki, tsarin manyan fayiloli da kwararar abun ciki don ba da damar ingantacciyar haɗin gwiwa a tsakanin shafuka da yawa da ayyukan aiki da yawa.

EditShare Har ila yau, ya ce yana taimaka wa masu watsa shirye-shirye da kamfanonin watsa labaru don haɓaka yawan abubuwan da suke samarwa na nesa tare da EFS da aka raba tare da maganin kula da kafofin watsa labarai na FLOW. Kamfanin ya ce yayin annobar cutar kamfanin wayar tarho na Philippine (PLDT) ya aiwatar da hanyoyin haɗin gwiwa na haɗin gwiwa don sarrafa kai tsaye fiye da ayyukan aikin hannu 50 da haɓaka haɓakar abun cikin nesa ta hanyar zuwa 40%. Hoton da ke ƙasa yana nuna samar da post mai nisa ta amfani EditShare kayayyakin

Facilis ya kasance a cikin kama-da-wane na 2020 NAB show NY  Facilis yana samar da babban aikin rabawa wanda ya dace don samar da kafofin watsa labarai na hadin gwiwa. Ci gaban kamfanin na kwanan nan ya haɗa da sigar 8.05 na Facilis Raba Tsarukan Ajiyewa, sigar 3.6 ta FasTracker Media Asset Management software da sabuwar Facilis Edge Sync don samun damar nesa don nuni.

The Facilis Shafin Shared Shafin 8.05 ya haɗa da fifikon bandwidth na software, fifikon SSD da daidaiton faifai da yawa. Babban fifiko na bandwidth yana ba da cikakkun bayanai ga dukkan wuraren aiki yayin aiki na yau da kullun amma yana ba da fifiko kan tashoshi don kula da mafi yawan kayan aiki yayin da sabar ta shiga cikin babban yanayi. Wannan saitin fifiko yana da ƙarfi kuma yana iya shafar aikin abokin ciniki a cikin sakan da aiwatarwa.

Za'a iya ba da Fa'idar Multi-disk Parity da aka ayyana ta software don har zuwa gazawar drive 4 kowace rukuni, a kan tushen aikin, tushen tushen kama-da-wane. Wannan fasahar tana baiwa masu tsarin tsufa damar kare kadarorinsu daga asarar data saboda gazawar tuki. An haɓaka siyed na SSD da HDD don isar da saurin sadaukarwa don ayyukan da suke buƙatar matakin-matakin SSD, yayin riƙe madaidaicin madubin HDD.

Facilis Edge Sync yana farawa da Facilis Object Cloud software wanda ke amfani da ɗan ƙasa Facilis virtualarawar kamala kamar ɗakunan diski na cikin gida da ƙara ɗakunan ajiyar bayanan Azure Cosmos DB don aiki tare da tebur da yawa tare cikin tsarin fayil ɗaya. Tare da Facilis Edge Node da aka girka a wurare masu nisa, hanyar fayilolin mai jarida da fayilolin aikin daidai suke, ko kuna aiki a cikin kayan aiki ko a gida. Duk wani canje-canje ko ƙari akan fayilolin aikin ana sabunta su kai tsaye a kowane wuri. Adadin da ke ƙasa

Cinesite yayi aiki tare da Qulu da AWS don barin rayarwar sa da bututun VFX suyi amfani da shi Qulu'Haɗaɗɗun bayanan bayanan fayil na fayil don isar da bidiyo zuwa 16K. Lokacin da aka fuskanci batutuwan katsewa lokaci-lokaci tare da tsarin matattarar ɗakunan ajiya na kwanan nan Cinesite Qulu, wanda ya tura kayan aikin kayan aiki da wuri kuma ya sake dawo da kamfanin.

Daga baya, don fashewa zuwa gajimare don haɓaka ƙarfin aikinsa, kamfanin ya karɓi tallafi Qulu girgijen girgije wanda ya ba ƙungiyar damar yin amfani da na'urori da adana bayanai akan AWS. A Qulu yanayin binciken ya ce "QuluBabbar software ɗin fayil tana gudanar da tsarin fayil ɗin kamfani iri ɗaya a cikin gajimare kamar yadda ake kan aiwatarwa, kuma ana iya yin bayanan asali da asali ba tare da ɓata lokaci ba tsakanin misalai ko kowane yanki. Bursting zuwa 20, 200, ko ma 2,000 ingancin sa nodes akan AWS tare da Qulu don tafiya tare da duk wannan karfin ba matsala. Misalai na iya zama a cikin mintina kaɗan, kuma a wargaje su da sauri. "

Hadadden Media Technologies (IMT) ta ba da sanarwar cewa an haɗa software ta SoDA tare da Dalet's Ooyala Flex Media Platform don sauƙaƙe amintaccen sauƙaƙan bayanan sirri na wucin gadi da ƙwarewar abubuwan koyo na inji zuwa gajimare. Haɗin haɗin software na IMT SoDA da Dalet's Ooyala Flex Media Platform ana miƙa shi a cikin Amurka da Turai.

Maganin haɗin gwiwa zai magance buƙatun sarrafa bayanan kaddarorin kafofin watsa labaru ta hanyar sauƙaƙe canja wurin manyan ayyukan aiki na bayanai yayin isar da saƙo mai sauƙin motsi na bayanai don ƙirƙirar abun ciki. Post samarwa da abokan cinikin sabis na kafofin watsa labaru zasu iya hango tsada da lokaci don matsar da fayiloli ta amfani da SoDA kafin a canza wurin ajiya, wanda zai basu damar yanke shawara mai kyau kan sarrafa bayanai da kuma kiyaye tsadar aikin a ko a kasa kasafin kudi.

Ara dogaro da gajimare tare da aikin haɗin gwiwa mai nisa zai haɓaka cikin ƙima mafi girma bayan ƙwarewar masifa ta yanzu ta ƙare. Ko a cikin gajimare ko a farfajiya, mafita daban-daban don adana ɗakunan ajiya na ƙasa zai taimaka wa masu gyara don magance girman girman abun cikin bidiyo da ke buƙatar adana aiki mafi girma don samar da ƙwarewar ainihin lokacin da waɗannan ƙwararrun ke buƙata. Bari muyi la'akari da wasu sabbin ingantattun hanyoyin adana jihar don masana'antar M&E.

Solid Solutions na Jihar Adana

Mai kula da girgije na NetApp yana ba da kyakkyawan tsarin kula da aikace-aikacen ajiya da bayanai a tsakanin masu samar da girgije da yawa da kuma wuraren da suke. Spot ta hanyar NetApp Product Suite wanda ke ba da nazarin abubuwan girgije, inganta farashi, inganta karfin aiki da inganta aiki a kwantenan Kubernetes. ONTAP 9.8 na kamfanin yana ba da haɓaka haɗin girgije da wadatar bayanai don aikace-aikacen kasuwanci. ONTAP 9.8 yana ba da tsarin haɗin gizagizai mai hadadden girgije, wadataccen wadatarwa da haɗin kai na sarrafa bayanai akan SAN, NAS da adana abubuwa.

NetApp ya daɗe yana tallafawa animation Dreamworks, wanda ke buƙatar daidaiton ƙarfin ajiya da aiki. Sabon FAS500f (wanda aka nuna a ƙasa) duk tsararren ƙarfin walƙiya ne wanda ya dace da ajiyar ajiya (har zuwa 734TB ƙarancin ƙarfi tare da shimfiɗa faɗaɗa) ta amfani da QLC flash SSDs don samar da ƙarfi mafi girma. Wannan samfurin ya ƙare don kawo ƙarshen tallafin NVMe kuma ana sarrafa shi ta hanyar NetTA's software ta ONTAP. An yi niyya ga samfurin a aikace-aikacen bayanan da ba a tsara su ba kamar su kafofin watsa labarai da nishaɗi da rayarwa.

A 2020 IBC ATTO yana nuna silikin SiliconDisk na RAM, kayan aikin ajiya masu inganci, tare da karfin talla na 128GB da 512GB. Amfani da RAM, maimakon ƙwaƙwalwar walƙiya, wannan samfurin yana ba da aiki mafi girma, don farashi.

Wannan samfurin yana samar da latencies ƙasa da 600 ns kuma har zuwa 6.4M 4K IOPS da bandwidth na canja wurin bayanai har zuwa 25 GB / s. Ya zo tare da tashoshin Ethernet na 4 100 Gb don jimlar 400Gb na bandwidth. A cewar kamfanin, “Ana adana bayanai nan take kuma an dawo da su tare da saurin gudu wanda zai ba ku damar shirya karin hanyoyin bidiyo, kama karin bayanai na AI / ML, aiwatar da karin bayanai cikin sauri, kuma suna samar da ayyuka masu ban mamaki ga abubuwan dubawa.”

SiliconDisk ya haɗa da ingantaccen lokaci wanda yake ba da aikin yin aiki akan haɗin cibiyar sadarwar ajiyar ku, amfani da ajiya da kuma cikakkiyar aikin bayanan SiliconDisk. Hakanan yana da hanzarin I / O na xCORE, sarrafa karatu da rubutu tare da kusan ƙarin aikin sarrafawa sama. Hakanan, ta amfani da DRAM, maimakon ƙwaƙwalwar walƙiya, tsarin ɗin baya buƙatar sarrafa sajan mai amfani.

Excelero ya sanar da cewa Itace DigitalFilm tayi amfani da rumbun ajiyarta na NVMe (NVMesh) don samar da 10X aiki da sauri da kuma saurin ajiya na 100X. A cewar kamfanin, “NVMesh da aka ayyana kayan aikin software wanda aka rarraba na toshe kayan aiki masu dauke da ayyuka masu karfi yana ba masu amfani karfi ta hanyar kyakkyawan ajiya. Abokan ciniki suna fa'idantar da albarkatun NVMe da aka raba a duk hanyar sadarwar, samun damar cire NVMe a saurin gida - da aikin da ya wuce iyakar ƙarfin filashin gida akan sabobin.

A cikin NVMesh hanyar-bayanai tana gudana ne kawai a ɓangaren abokin ciniki, ba tare da zagaye na CPU a gefen uwar garke ba. Wannan yana da ban sha'awa musamman don aikace-aikacen hoto saboda babu tasirin maƙwabta. Wani muhimmin abu a cikin tsarin gine-ginen NVMesh shine TOpology MAnager (TOMA), wani ɓangare mai kula da tarin rukuni wanda ke ba da aikin sarrafa jirgin sama mai ƙarfi kuma yana ba da sabis na bayanai kamar RAID, lambar sharewa da raba bayanai (tsakanin injunan abokin ciniki). Hanyar ingantaccen hanyar data daga aikace-aikace zuwa ajiyar NVMe an misalta shi a hoton da ke ƙasa.

Misali na NVMesh a wurin aiki, ƙungiyar da ke samarwa Firayim Minista: Cikin Cikin Samari, a gaban nunawa don yanayi na 2 na Firayim Minista na Fim na fim na superhero da na 'yan banga The Boys, Tsarin DFT ya gamu da gwaji ga sabon saitin ajiyar kayan aiki na Excelero. Theungiyar samarwa ta buƙaci aiwatar da awanni 40 na ranar da abokin ciniki ya ɗora, wanda aka ba su baya, suka yi wakilci don saurin gyara, aiwatarwa da isar da su ga sashen edita - cikin awanni 10 kawai.

VAST tana ba da abin da ta kira ta Data Universal Storage da ke amfani da ita Intel Optane NVMe SSD azaman layin ɓoye na ɗakunan ajiya na QLC NVMe kamar yadda aka nuna a ƙasa. Kamfanin ya ce wannan gine-ginen ajiyar yana ba da babban ƙimar ajiyar kuɗin da ake amfani da shi a ɗakunan motsa rai, wasannin wasanni da watsa shirye-shirye.

A farkon IBC, Cloudian ya ba da sanarwar cewa HyperStore kayan adana kayan aikinta yanzu an inganta su, yana ba masu masana'antu damar biyan bukatun manyan ayyuka yayin aiwatar da filasha da ƙirar ƙirar HDD tare da haɗin gine-gine masu dacewa don bawa kwastomomi damar rage duka Kudin da kashi 40% ta hanyar yin amfani da bayanan da ba kasafai ake amfani dasu ba zuwa ma'ajin HDD. HyperStore yana samuwa ko dai azaman mafita kawai na software ko a cikin kayan aikin da aka riga aka saita, jerin HyperStore Flash 1000. HyperStore Flash 1000 yana ba da damar 77TB da 154TB a cikin sifa ta 1U kuma ana nuna ta ƙasa.

A cewar kamfanin, “Sabon software na Cloudian wanda aka inganta shi yana sadar da aikin da ake buƙata yayin da yake samar da duk fa'idodi na dandamalin adana kayan aiki na Cloudian, gami da cikakkiyar daidaituwa ta asali ta S3, ƙa'idodin tsaro na masana'antu da manyan ayyukan gudanarwa kamar su zaman haya da yawa da -ingancin-sabis. Perarfafa HyperStore mai amfani da Flash yana amfani da bayanan I / O mai raunin-jinkiri na filayen watsa labaru akan kayan masarufi na masana'antu, isar da littattafan wani bangare da ƙananan bayanan latency da ake samu a sikeli. Tsarin dandalin Cloudian yana da tabbaci tare da manyan masu samar da NVMe kamar su Intel da Kioxia kuma shine Intel Optane-shirye don ma mafi girman aiki. ”

Open Drives ya ba da sanarwar kasancewar dandamali na software na Atlas 2.1 wanda ke ba da damar ɗakunan ajiya na OpenDrives. Sabuwar software ɗin tana aiki a kan kamfanin da aka saki kwanan nan Ultra Hardware, wanda aka nuna a ƙasa, wanda yanzu ya haɗa da NVMe SSDs a cikin samfurin sa na imatearshe kuma ya daidaita da HDDs a cikin Ingantaccen samfurin sa. Ana nuna waɗannan a ƙasa da samfurin Zamani na HDD.

Atlas 2.1 yana da siffofi waɗanda ke bawa kamfanoni damar yin girman-kan-tsafi yayin ci gaba da haɓaka abubuwa. Waɗannan fasalulluka sun haɗa da: tarin ɗakunan ajiya, rarraba fayilolin fayil, kwantena, aiki da kai na ƙaura, gudanarwa ta tsakiya da ganuwa, tallafin ajiya girgije, da kuma kasancewa mai yawa.

Cididdigar Ma'aji yana ba da damar na'urori masu haɓaka girman mutum, ko kumburi, don tarawa tare da samar da tarin. Wannan daidaitaccen tsarin gine-ginen yana bawa daidaitaccen aikin aiki a tsakanin gungun tarin ba tare da sadaukar da rawar gani ba kamar haɓaka latency.

Kayan kwantena yana kawo ayyuka kamar lissafi da aikace-aikacen kanta kusa da inda bayanan ke zaune a cikin ajiya. OpenDrives ya kusanto kwantena daga mahangar ma'ajiya. Ta wannan, kamfanin ya ce OpenDrives na iya samun babbar nasarar aiki ta hanyar isar da bayanan cikin kwantena cikin hikima da inganci.

Automaramar aiki kai tsaye cikakkiyar sifa ce don ɗaukar kwalliya, yana ba da damar haifar da abubuwa, kamar su aiki ko tushen lokaci, don ƙirƙirar ayyuka na atomatik waɗanda ke aiki da wuta ba tare da wasu ayyuka ba. Tsaraban gudanarwa da ganuwa ta hanyar gilashi daya na baiwa masu aiki hangen nesa game da ingancin kayayyakin more rayuwa kuma yana taimakawa wajen inganta saitunan don inganta node da gungu masu ajiya.

Tallafin ajiyar girgije yana bawa masu amfani damar aikawa da karɓar duka abubuwan da ke cikin gida da kuma bayanan girgije ta hanyar yarjejeniyar S3 da raba maƙasudin nesa na S3 ta hanyar Tubalan Sakon Sabis (SMB) a cikin gida. Babban wadatarwa yana gudanar da ci gaba na aiki don abokan ciniki zasu iya saita nodes na jiran aiki waɗanda ke kunna lokacin da na'urar farko ta faɗi.

Girgije da adreshin ƙasa suna canza yadda muke aiki akan abun cikin media. Amma ga ƙwararrun masu aiki a gida ko a cikin ƙaramin kayan aiki na cikin gida na iya samar da mafi girman aiki. Bari mu duba sabbin abubuwan sabunta sadaka na cikin gida na aikace-aikacen M&E.

Kayayyakin Ajiye Aikin Gida

Fasahar Alkawarin ya gabatar da PegasusPro, a cikin 2020 IBC, a Thunderbolt 3 DAS da tsarin haɗakar NAS da aka shirya don haɓaka ƙwarewar aiki a cikin haɗin gwiwar kafofin watsa labaru na dijital. Samfurin yana samar da saurin canja wurin bayanai daga DAS zuwa 10GbE NAS da kuma yin amfani da fasahar FileBoost na kamfanin. Kamfanin ya ce mutane da yawa na iya haɗa kai tsaye zuwa PegasusPro ta hanyar Thunderbolt 3 kuma a lokaci ɗaya suna raba aikinsu tare da sauran masu ba da gudummawa a kan NAS. Layin samfurin PegasusPro an nuna shi a ƙasa.

Seagate yana bayar da EXOS HDD JBODs tare da Nytro All flash arrays.

Stopaya daga cikin Tsarin Tsarin Tsarin yana da yawon buɗe rumfa a cikin 2020 IBC. Kamfanin ya ce shi, "yana tsarawa kuma yana kirkirar manyan tsare-tsare na musamman don kafofin watsa labarai, nishaɗi da masana'antu na gani, ta amfani da ƙarfin PCI Express, sabbin gwanayen GPU da NVMe ajiya don gudanar da aikace-aikacen ƙididdigar lissafi ciki har da fasalin ƙarshe, babban sikelin taron. gani, ainihin lokacin da aka faɗaɗa gaskiya da kuma AI ingantaccen bidiyo bayan samarwa. Bayar da OSS sun hada da PCIe Gen 4 na masana'antar wanda ke ba da hanzartawa da rakoda bidiyo tare da ninki biyu na tsarin da ake da su har zuwa 16 NVIDIA A100 GPUs a cikin tsarin guda. OSS yana isar da AI akan Fly ™ yana kawo ayyukan datacenter zuwa wuri da kuma ayyukan aiki a cikin-studio. ”

Synology ya sanar da DS1621xs + a cikin 2020 IBC. A cewar kamfanin, “DS1621xs + sun raba mai sarrafa Xeon mai karfi wanda aka samo a cikin wasu na'urorin cibiyar bayanai na Synology. Sama da 3.1 GB / s seq. karanta kuma 1.8 GB / s seq. rubuta aikin yana nufin zai iya shawo kan manyan bayanan bayanai da iya ɗaukar ƙarin masu amfani, a cikin saurin sauri na musamman. Hakanan an haɗa shi tare da ƙwaƙwalwar ECC don iyakar abin dogaro, kuma idan aka haɗu da Btrfs da sauran zaɓuɓɓukan madadin bayanai masu amfani, masu amfani za su iya samun tabbacin cewa bayanan su na da lafiya. ” Ana nuna samfurin a ƙasa.

Shida na cikin gida 3.5 ”HDD bays suna ba da damar zuwa 96TB na ƙarfin ajiya mai kyau. Rukunin fadadawa suna ba da damar haɓaka wannan zuwa raƙuman 16 da ƙarfin 256TB. 10arin XNUMXGbE NIC na iya hanzarta gabatar da ayyukan ko samar da ma canje-canje da sauri don injunan kama-da-wane da yawa. Samfurin yana ba da sabis na NAS na gida, yayin ba da damar nesa tare da burauzar yanar gizo ko aikace-aikacen hannu.

Symply ya gabatar da ingantaccen SymplyWORKSPACE don IBC mai kama da 2020, StorNext6 mai amfani da tebur mai amfani da yawa mai amfani Thunderbolt 3 SAN tare da axle ai 2020 tushen tushen dukiyar kafofin watsa labarai tare da karfin ajiya daga 48 TB har zuwa 366 TB, wanda aka nuna a ƙasa. Kamfanin ya ce wannan rukunin na iya tallafawa har zuwa masu amfani guda 8 masu aiki tare a kan ayyukan 4K da kuma tallafawa isa ga nesa, don haka masu amfani za su iya samun damar wakilci kan tsarin su daga gida. Adv aced RAID kariya yana taimakawa kare kadarorin kafofin watsa labarai kuma yin amfani da cikakken adana jihar yana taimakawa inganta ingantaccen tsarin aiki. Axle ai yana gudana a cikin na'ura mai mahimmanci ta Linux a kan mai sarrafa WORKSPACE Xeon.

Aji na Dijital na 2020 a cikin Rahoton Media da Nishaɗi

The Ajiye dijital na 2020 don Rahoton Media da Nishaɗi, daga Coughlin Associates, yana ba da shafuka 251 na zurfin bincike game da rawar ajiyar dijital a cikin dukkan fannoni na kafofin watsa labarai masu ƙwarewa da nishaɗi. An ba da tsinkaya zuwa 2025 don buƙatar ajiyar dijital a cikin ɗaukar abun ciki, bayan samarwa, rarraba abun ciki da adana abubuwan cikin kayan ana ba da su a cikin tebur 62 da lambobi 129.

Rahoton ya amfana da bayanai daga kwararru da yawa a masana'antar wadanda suka hada da masu amfani da karshen da masu samar da kayan, wadanda kuma tare da nazarin tattalin arziki da wallafe-wallafen masana'antu da sanarwa, aka yi amfani da su wajen kirkirar bayanan ciki har da rahoton. Sakamakon canje-canje a cikin tattalin arziƙin na'urori masu ajiya waɗanda suka fi ƙarfin aiwatar da ɗakunan ajiya za su taka rawar gani a nan gaba. Girgije da hadadden ajiya gami da gajimare sun ɗauka wani sabon mahimmanci ga yawancin ayyukan aiki yayin annobar Covid-19. Lokacin da cutar ta wuce, amfani da ajiyar girgije zai ci gaba da haɓaka a cikin kafofin watsa labarai da kasuwar adana nishaɗi da ke ci gaba.

Kuna iya samun ƙarin bayani da oda kai tsaye a tomcoughlin.com/product/digital-storage-for-media-and-sofi-koftar/

[1] Ajiye dijital na 2020 a cikin Media da Nishaɗi, Coughlin Associates, tomcoughlin.com/product/digital-storage-for-media-and-sofi-koftar/

Game da marubucin

Tom Coughlin, Shugaba, Coughlin Associates mai sharhin dijital ne mai ba da shawara kuma mai ba da shawara kan kasuwanci da fasaha. Yana da sama da shekaru 39 a cikin masana'antar adana bayanai tare da aikin injiniya da matsayin gudanarwa a kamfanoni da yawa. Coughlin Associates yana tuntuba, buga littattafai da rahotanni na kasuwa da fasaha da sanya abubuwan da suka dace kan adana dijital. Shi mai ba da ajiya ne na yau da kullun da ƙwaƙwalwar ajiya don forbes.com da kuma gidajen yanar sadarwar M&E. Ya kasance Abokin IEEE, Tsohon Shugaban IEEE-USA kuma yana aiki tare da SNIA kuma SMPTE. Don ƙarin bayani game da Tom Coughlin da wallafe-wallafensa da ayyukansa je zuwa www.tomcoughlin.com.

 


AlertMe