Babban Shafi » News » Frame.io Ya haɓaka Tsarin $ 50M C don Reinvent haɗin bidiyo

Frame.io Ya haɓaka Tsarin $ 50M C don Reinvent haɗin bidiyo


AlertMe

New York City, NY - Nuwamba 25, 2019 - Frame.io, wani babban bita na bidiyo da kuma dandamali na hadin gwiwar da masu yin fina-finai sama da miliyan guda da kwararru kan kafofin watsa labarai suka yi amfani da su, a yau sun sanar da cewa ta tashi a $ 50 Series Series C zagaye don taimakawa goyan bayan babban turawa na gaba cikin ayyukan motsa hoto masu motsi da girgije. Frame.io zai kuma yi amfani da wannan zagaye na tallafin don ci gaba da saka jari mai zurfi a cikin harkokin tsaro na sararin sama, UX mai iya fahimta, da kuma fasahar dakin-kamara. Abokan Hulɗa ya jagoranci zagaye tare da gudummawa daga duk manyan masu ruwa da tsaki, ciki har da Accel, FirstMark, SignalFire, da Shasta Ventures. Itai Tsiddon, malama ce ta Haske, zai wakilci Insight Partners a matsayin sabon memba na kwamitin.

"Mun yi farin ciki da} awancen tare da Insight kan wannan zagaye na tallafi na gaba. Bayani sosai ya fahimci sararin samaniya da sauya yanayin fim da kasuwar bidiyo za su gani a cikin shekaru masu zuwa, ”in ji Emery Wells, magatakardan kuma Shugaba na Frame.io. "2019 ta kasance shekara ta babban ci gaba kuma babban ci gaba ne a gare mu: mun yi bikin kai ga ma'aikatan 100, mun koma cikin sabon hedkwatar a cikin Manhattan kuma, kwanan nan, maraba mashahurin masana'antar Michael Cioni ga ƙungiyar. Muna motsawa don ƙirƙirar mafi kyawun tsarin hanyoyin watsa shirye-shiryen bidiyo tun daga bayyanar 20 na dijital da suka gabata. ”

Tsara da ƙirƙira ta hanyar abubuwan kirkirar bidiyo — don abubuwan bidiyon-da aka ƙaddamar da su a 2014, Frame.io shine sabon farawa wanda aka kafa a New York canza yadda halittar bidiyo take aiki. Kayan aiki na yanar gizo yana hadewa ba tare da matsala ba tare da jagorancin masana'antar NLEs, gami da Adobe® Premiere® Pro, m, Apple® Final Cut Pro® da DaVinci Resolve Studio, suna ba wa masu kirkirar bidiyo damar yin aikawa da tsara kafofin watsa labarai da raba ayyukan cikin gida ko tare da abokan ciniki a ko ina cikin duniya. Wannan zagaye na samar da kudade na Series C ya kawo jimillar kuɗin Frame.io har zuwa $ 82.2 miliyan.

Jeff Lieberman, Daraktan Gudanarwa a Kamfanin Insight Partners ya ce, "Frame.io tana da matsayi sosai don magance wasu daga cikin manyan bukatun masana'antar kuma ta bayar da samfurori a kai a kai wanda ba dole ba ne," in ji Jeff Lieberman, Daraktan Gudanarwa a Insight Partners. "Muna farin cikin jagorantar sigogin C da muke alfahari da yin aiki tare da kamfanin da muka yi imanin cewa zai taimaka wa majagaba babban canji mai zuwa Hollywood da kuma bayan. ”

Frame.io an kafa shi ne a kan ka’idar farko-samfuri, tare da mai da hankali kan ƙirar kayan aiki da abokan ciniki ke ƙaunar amfani da shi. Kamar yadda masu sana'a fim din tsari ya aiwatar da canje-canje masu mahimmanci, Frame.io ya samo samfuransa don magance bukatun agility da sauri a cikin fitowar bidiyo. Tare da jeri na Series C, Frame.io zai ninka samfuransa, ƙira, da ƙungiyoyin injiniya don faɗaɗawa akan waɗannan mahimman abubuwan haɗin. Effortsoƙarin tsaro, koyaushe tsakiya ga tsarin kasuwancin su, zai kasance babban jigon farko a ƙoƙarin da ake yi na Frame.io da dandamalin bidiyo mafi amintacce a cikin masana'antar.

Hakanan sanannu ne a cikin turawa don haɓaka ayyukan aiki na girgije don hotunan motsi da talabijin shine nadin kwanan nan na Michael Cioni a matsayin Global SVP na Innovation. Cioni zai kula da ƙoƙarin kamara zuwa-girgije daga sabon ofishin Frame.io da yake buɗewa Los Angeles a cikin 2020, wanda zai ba kamfanin damar ingantaccen sabis na Hollywood-basa samarda al'umma.

Tun daga farkonsa, Frame.io ya zama babban ɓangaren ɗaukar nauyin aiki don manyan abokan ciniki kamar VICE Media, BuzzFeed, Facebook, da Watsa Watsa labarai, suna taimaka musu su sami nasarar ƙarke mafi girma na 60. Abokan kasuwancin Frame.io sune kashi 41 mafi kusantar su iya kaiwa ga ƙarshen lokacin aikin, tare da kashi 39 bisa dari ƙarin bidiyon da aka samar a kowane wata akan matsakaici, wanda ya haifar da mahimmancin ajiyar kuɗi da karuwar kudaden shiga

Kamar yadda ƙirƙirar bidiyo a duk kasuwancin ke ci gaba da haɓaka da yawa, Frame.io yana shirye don daidaita matsayinsa na jagorar masana'antu. Wells ya ce, "Shekaru masu zuwa na gaba za su ba da dama da yawa ga duk wanda ya kasance a shirye kuma ya yarda ya yi amfani da wannan sabuwar hanyar bidiyo. Frame.io an haife shi ne daga ainihin fim din DNA wanda ya haɗu da haɗin kai ga bukatun masana'antu. Kuma muna sababbin hanyoyin magance manyan matsalolin aiki da muka rayu kuma mun san cewa masu shirya fina-finai suna fuskantar kowace rana. ”

Sauke: Kit ɗin Jarida na Frame.io jerin C

Nemi Tsarin Zartarwa tare da Frame.io

Don neman taƙaitaccen taron manema labarai tare da Emery Wells ko Michael Cioni, don Allah a tuntuɓi Megan Linebarger a [email kariya].

Game da Frame.io
Frame.io shine babban dandamali na haɗin gwiwar bidiyo a duniya, wanda aka tsara don jigilar tsarin ƙirƙirar bidiyon ta hanyar tattara dukiyar kafofin watsa labaru-da duk samarwa-a wuri guda amintacce wanda zai iya sauƙaƙe daga ko ina a duniya. Frame.io ya haɗu tare da manyan kayan aikin bidiyo na ƙwararru, suna aiki azaman haɗin haɓakar dukkan yanayin yanayin bidiyo, komai girman. Uno da ƙira ta hanyar masu kirkirar bidiyo, UI yana da dabara da sauƙi ga duka ƙwararrun ƙwararrun masu fasaha da ƙwararrun masu fasaha don amfani da su kaɗan (ko a'a). Manyan masu kirkira na duniya da masu kirkirar kirki sun amince Frame.io kowace rana don taimakawa ikon sarrafa aikin bidiyo, wanda ya hada da Turner Broadcasting, Disney, NASA, Snapchat, BBC, BuzzFeed, TED, Adobe, Udemy, Google, Fox Sports, Media Monks, Ogilvy da VICE Mai jarida.

Manufar Frame.io shine don ba da damar duk masu ba da gudummawa da mahalarta cikin tsarin ƙirƙirar bidiyo suyi aiki tare kamar dai dukkaninsu suna cikin ɗaki ɗaya, komai matsayinsu na zahiri, yana haɓaka ayyukan aiki da kawar da cikas ga kerawa. Daga rubutun ko labarun labari zuwa dailies zuwa isarwa, Frame.io ya sake fasalin aikin sarrafa bidiyo na zamani.

Frame.io tana da nauyin masana'antu masu nauyi waɗanda suka haɗa da Accel, CapitalMark Capital, SignalFire, da Shasta Ventures. Abokan Harkokin Insight kwanan nan sun jagoranci jerin jerin C na $ 50M. Don ƙarin koyo don Allah ziyarci frame.io. Kalli: Mene ne Frame.io?

Game da Abokan Hulɗa
Insight Partners shine babban kamfanin hada-hadar kasuwanci na duniya da kamfanoni masu zaman kansu suka saka jari a fasahar haɓaka da kamfanoni masu amfani da software waɗanda ke jagorantar canjin canjin masana'antu. An kafa shi a cikin 1995, a halin yanzu Insight yana da sama da dala biliyan 20 na dukiyar ƙasa a ƙarƙashin kulawa kuma yana tara hannun jari a cikin fiye da kamfanonin 300 a duk duniya. Manufarmu ita ce mu samo, asusu, da kuma aiki cikin nasara tare da zartarwa masu hangen nesa, tare da samar musu da ingantacciyar hanyar kwarewar haɓaka kan bunƙasa nasara na dogon lokaci. A duk faɗin jama’armu da kuma jakarmu, muna ƙarfafa ɗabi'a kusa da babban imani: haɓaka daidai yake da dama. Don ƙarin bayani kan Insight da dukkan abubuwan da ya saka hannun jari, ziyarci www.insightpartners.com ko ku biyo mu akan Twitter @yayayayayayaya.

Latsa Kira

Megan Linebarger

Zazil Media Group

(E) [email kariya]

(p) + 1 (617) 480-3674

###


AlertMe